Beint á efnisyfirlit síðunnar

Á döfinni

26.07.2024 - 28.11.2019

París 2024

Ólympíuleikarnir fara fram í París í...
01.10.2026 - 28.11.2019

YOG 2022 - Dakar

Næstu Ólympíuleikar ungmenna (YOG) fara fram...
21.07.2028 - 28.11.2019

LA 2028

Ólympíuleikarnir fara fram í Los Angeles 21...
27

Starfsfólk ÍSÍ

Framkvæmdastjóri

Andri Stefánsson
andri@isi.is
514 4005 / 863 1525

 

 

Sviðsstjóri - Stjórnsýslusvið ÍSÍ

Halla Kjartansdóttir
halla@isi.is
514 4003 / 861 5416

Sérfræðingur -  Stjórnsýsla

Viðar Sigurjónsson
vidar@isi.is
514 4020 / 863 1399 

 

 

Sviðsstjóri -  Fræðslu- og almenningsíþróttasvið ÍSÍ

Ragnhildur Skúladóttir
ragnhildur@isi.is
514 4015 / 863 4767

Sérfræðingur - Fræðsla- og almenningsíþróttir

Hrönn Guðmundsdóttir
hronn@isi.is
514 4023 / 692 9025

 
 

Sérfræðingur -  Fræðsla- og almenningsíþróttir

Linda Laufdal
linda@isi.is
514 4016 / 843 0645

 

Sérfræðingur - Afreksíþróttir

Brynja Guðjónsdóttir
brynjag@isi.is
514 4012 / 820 7188

 
 

Sérfræðingur - Afreksíþróttir

Kristín Birna Ólafsdóttir
kristino@isi.is
514 4021 / 696 3028

 
 
 

Sérfræðingur - Fræðsla- og almenningsíþróttir

Þórarinn Alvar Þórarinsson
alvar@isi.is
514 4006 / 615 1051

 
 

Sérfræðingur - Upplýsingatækni/Skilakerfi

Elías Atlason
elias@isi.is
514 4010 / 824 5242 

 
 
 

Gjaldkeri

Steinunn Anna Í. Tómasdóttir
steinunn@isi.is
514 4000 / 699 4946

 
 
 

Bókari - Móttaka

Kristín Ásbjarnardóttir
kristina@isi.is
514 4009 / 861 9097

Ráðgjafi

Líney Rut Halldórsdóttir
liney@isi.is
514 4000 / 899 0844

 
 

 

Verkefnastjóri Heilsueflingar

Ásgerður Guðmundsdóttir
asgerdur@leb.is
514 4000 / 691 4161


 
 
 
 
 
 

Verkefnastjóri Heilsueflingar

Margrét Regína Grétarsdóttir
margret@isi.is
514 4000 / 866 3761